Forum A1K63 Family Ver 2.0 ^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
458 Số bài - 27%
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_vote_lcapÝ nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_voting_barÝ nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_vote_rcap 
HaiCT (458)
239 Số bài - 14%
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_vote_lcapÝ nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_voting_barÝ nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) I_vote_rcap 
Luv (239)
199 Số bài - 12%
_Luffy_ (199)
197 Số bài - 11%
QACT (197)
140 Số bài - 8%
blackwjde (140)
123 Số bài - 7%
Nhàn Hân (123)
114 Số bài - 7%
Hacker (114)
89 Số bài - 5%
Manh[mit] (89)
86 Số bài - 5%
my_moon (86)
82 Số bài - 5%
Wyh.ly (82)

Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối
truongiod
truongiod
truongiod
truongiod
truongiod
NamCao_Pro
NamCao_Pro
ChipMo0n.Tn
Khoai[Tay]Chien
my_moon
my_moon
my_moon
HaiCT nhắn vớiA1K63 Family
gửi vào lúc Wed May 04, 2011 6:07 pm ...
:Các Sĩ Tử A1 Bình Tĩnh Tự Tin Khi Làm Bài... Cố Gắg Lên Nhá ^^!
Tsunami_ga nhắn vớiA1K63 Family
gửi vào lúc Sat Mar 19, 2011 12:37 pm ...
:Sắp xa lớp rùi! buồn quá !hơn 2 tháng nữa thôi! Hoàng chúc cả lớp đạt được nhiều điều mong muốn ! Thi đỗ vào trường mình thích ! đạt nhiều thành công trong cuộc sống ! the end ( chả biết viết cái gì nữa. T_T )

Share|

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Wed May 12, 2010 9:24 pm
Ran_1993
Ran_1993
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

Họ Tên Họ Tên : :x
Birthday Birthday : 17/02/1993
Giới tính Giới tính : Nữ Posts Posts : 38
Points Points : 4850
Thanked Thanked : 0
Tham gia ngày Tham gia ngày : 12/04/2010
Status Status : ^_^
Giới tính Giới tính : Nữ
Posts Posts : 38

Bài gửiTiêu đề: Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê)

^_^
NHÓM B - CÁC LÁ BÀI BỘ CƠ

14. "THE BIG - CƠN KHÁT TRI THỨC ĐANG NGÀY MỘT DÂNG CAO"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 48944557

a. Tương đương với lá A Cơ
b. Thông điệp: Vào thời điểm này, khao khát được học tập của bạn đang trở nên mãnh liệt hơn bao giờ hết.( :BS:7: ) Đây cũng là cơ hội tốt để bạn có thể LEVEL UP (tạm dịch là thăng câp) - tận dụng và nâng cao lề lối làm việc, những kế hoạch cũng như tính khả thi trong quá trình làm việc. Những tài lẻ không ngờ của bạn có thể sẽ kéo bạn vào một mối quan hệ tình cảm mà bạn không nghĩ đến, một giấc mơ hoặc giúp bạn hoàn thành một trong những mục tiêu đã đề ra ( lá này khó dịch quá )
c. Cảnh báo: Những thông tin và gợi ý quan trọng liên quan tới tương lai của bạn có thể tìm thấy khi bạn tham gia các hoạt động của một nhóm, một tổ chức hoặc những bữa tiệc. :BS:11:

15. "THE DREAM - CƠ HỘI ĐỂ NẮM BẮT BẢN THÂN - GIAI ĐOẠN PHÁT TRIỂN CỦA TIỀM THỨC"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 63739236

a. Tương đương với lá 2 Cơ
b. Thông điệp: Giác quan thứ 6 của bạn khá tốt, và bạn có thể nhận được những thông điệp quan trọng từ những giấc mơ có tác dụng tiên đoán, những điềm báo, linh cảm phát ra từ tiềm thức của mình. Lá bài này thực sự mong muốn bạn có thể lấy lại được tầm quan trọng từ những giấc mơ của bạn, cũng như lấy lại được một ít không gian trong trái tim của mình. (lại khó dịch tiếp ) :BS:10: :BS:10:
c. Cảnh báo: Hãy gửi thư, mail, gọi điện hoặc tìm cách liên lạc với một người bạn mà bạn đã không gặp gỡ lâu rồi. Bạn có thể tìm được chút manh mối hoặc lời giải cho những thông báo từ tiềm thức của mình đấy.

16. "THE GLOW - DẤU HIỆU CỦA VẬN MAY"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 73672503

a. Tương đương với lá 3 Cơ
b. Thông điệp: May mắn sẽ tìm đến bạn. Mọi sự lưỡng lự sẽ biến mất, và những gì mà bạn cần làm sẽ tự hiện ra trước mắt bạn (có vẻ lá này dùng để diệt lá The Mist đây ). Điều quan trọng nhất mà bạn cần làm lúc này chỉ là chuẩn bị cho mình một cách chắc chắn trước khi thực hiện thôi. :BS:8:
c. Cảnh báo: Hãy cố gắng học tốt và chăm chỉ hơn ở các môn học cơ bản. May mắn của bạn sẽ tăng lên nếu như bạn tham gia các công việc tình nguyện hoặc từ thiện. Và các kế hoạch của bạn cũng cần phải có một nền tảng (ám chỉ sự tài trợ) vững chắc thì mới thành công được. :BS:19:

17. "THE ILLUSION - KHAO KHÁT THOÁT RA KHỎI HIỆN THỰC" :BS:8:

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 23202637

a. Tương đương với lá 4 Cơ
b. Thông điệp: Bạn có xu hướng chỉ nhận ra được những thay đổi trước mắt, chỉ thấy được bề mặt của sự vật và có xu hướng rũ bỏ hiện thực của nó. Cho dù môi trường sống và làm việc của bạn có thay đổi thế nào đi chăng nữa, đừng quên rằng tất cả chúng ta đều có sức mạnh để thích nghi với những thay đổi đó.
c. Cảnh báo: Bây giờ là khoảng thời gian cần thiết để bạn nghỉ ngơi thay vì lo cầu toàn mọi việc. Hãy thử xem - bạn sẽ thấy điều đó thật đơn giản.

18. "THE SMALL - MỘT BIẾN ĐỔI NHO NHỎ NHƯNG ĐẦY Ý NGHĨA"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 25730242

a. Tương đương với lá 5 Cơ
b. Thông điệp: Đối với mỗi chướng ngại vật khiến bạn thấy lo lắng và khó vượt qua, bạn vẫn sẽ luôn tìm được cách để làm cho bản thân thấy bình tĩnh và vượt qua chướng ngại đó. Bạn sẽ thành công trong một thời gian dài nếu như bạn làm việc một cách từ tốn và luôn giữ phong thái ổn định. Năng nhặt chặt bị là điều cực kỳ quan trọng. :BS:21: :BS:21:
c. Cảnh báo: Nếu như bạn nghi ngờ chính cảm xúc của bản thân mình hoặc của người khác, điều đó sẽ làm cho năng lượng của bạn yếu đi và có thể sẽ khiến bạn đánh mất một số thứ quan trọng.

19. "THE MAZE - ĐÁNH MẤT TỰ TIN, TÂM TRẠNG HỖN LOẠN" :BS:12: :BS:12:

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 55291070

a. Tương đương với lá 6 Cơ
b. Thông điệp: Nếu như bạn không thể làm cho công việc của mình đi đúng quỹ đạo, hoặc không thể sắp xếp nó vào một khoảng thời gian khác thích hợp hơn, hãy giải lao một chút. Và hãy thử nghĩ về những điều sau đây: Mình có ngoan cố quá không? Liệu trước giờ mình có quan tâm đến cảm xúc của những người khác không? Mình có hèn nhát không?
c. Cảnh báo: Hãy vẽ ra trong đầu hình ảnh của mục đích mà bạn muốn vươn tới. Và lắng nghe những lời khuyên của mọi người cũng rất quan trọng đấy. :BS:13:

20. "THE POWER - MONG ƯỚC ĐƯỢC THỰC HIỆN - SỰ PHÁT TRIỂN BẢN THÂN"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 59859548

a. Tương đương lá 7 Cơ
b. Thông điệp: Tinh thần học hỏi và những nỗ lực của bạn sẽ hòa kết với nhau, và không chỉ giúp mong muốn của bạn thành hiện thực, mà bạn còn có cơ hội nhận được một công việc hoặc chức vụ có vị trí cao nữa. Trong tương lai, những khía cạnh liên quan tới công việc và tình cảm cũng sẽ dần được cải thiện hơn rất nhiều. :BS:20:
c. Cảnh báo: Cuộc sống sẽ tốt đẹp nếu như bạn không đối xử với mọi người tồi tệ hoặc tỏ ra ngạo mạn. Sự tốt bụng và tính khiêm tốn là rất cần thiết trong thời điểm này.

21. "THE SILENT - ĐẮN ĐO SUY TÍNH, NẠP LẠI TINH THẦN"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 59021330

a. Tương đương lá 8 Cơ
b. Thông điệp: Cho dù bạn không thể hiện ra mình là người trung thực, mọi người vẫn thấy rõ điều đó ở bạn. Nếu như bạn thể hiện được đúng vai trò của mình trong cuộc sống, những tin tức tốt lành sẽ đến với bạn một cách bất ngờ đấy.
c. Cảnh báo: Cho dù mỗi ngày đều cho bạn cảm giác lặp lại nhàm chán, cũng đừng đi đến chán nản tuyệt vọng. Người thấu hiểu bạn và có thể sẻ chia luôn ở gần bên bạn đấy. :BS:7:

22. "THE SONG - NIỀM VUI VÀ SỰ HÒA HỢP - NGUỒN NĂNG LƯỢNG PHỤC HỒI"

[Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 56805835

. Tương đương lá 9 Cơ
b. Thông điệp: Khi bạn học được cách tôn trọng quan điểm của người khác, bạn sẽ có thể dễ dàng biểu đạt những gì mình muốn, có thể tuyền đạt cho người khác tư tưởng của mình một cách thoải mái. Hãy thử nghĩ ra một vài hoạt động mới để làm với bạn bè - và sẽ thật tốt nếu như bạn thử cho mình cơ hội để đi chơi xa.
c. Cảnh báo: Nếu bạn có ý định muốn tự mình tìm kiếm niềm vui, điều đó sẽ không dễ dàng chút nào. Tất cả mọi người đều nên chia sẻ hạnh phúc của mình với những người khác. :BS:8:

23. "THE SWEET - TÌNH YÊU MỚI VÀ SỰ YÊU MẾN CỦA NGƯỜI KHÁC - BIỂU HIỆN CỦA MỘT TRÁI TIM ĐƯỢC CHE CHỞ"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 84684967

a. Tương đương với lá 10 Cơ
b. Thông điệp: Có một ai đó thực sự đặc biệt, người mà chỉ cần ở bên cạnh thôi cũng làm trái tim bạn mềm đi. Hiệu suát công việc của bạn sẽ tăng nếu như bạn dùng sự vui vẻ của mình làm năng lực tốt nhất. Đời sống tình cảm của bạn cũng đang ở mức vững chãi trong một khoảng thời gian tới.
c. Cảnh báo: Sẽ rất tốt nếu như bạn coi trọng việc giao tiếp với bạn bè của mình, nhưng hãy cẩn thận, có vẻ như bạn dựa dẫm vào điều đó hơi nhiều rồi đấy.

24. "THE TIME - KINH NGHIỆM SẼ KHIẾN BẠN TỐT HƠN. SỰ ĐỘC LẬP"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 25628760

a. Tương đương với lá J Cơ
b. Thông điệp: Sự tồn tại của mỗi chúng ta đều cốt ở sự cải thiện bản thân không ngừng nghỉ thông qua những kinh nghiệm sống. Đó luôn luôn là một quá trình. Vì vậy, trân trọng hiện tại cũng sẽ giúp cho năng lực của bạn ở trạng thái tốt nhất.
c. Cảnh báo: Một sự kiện xảy đến đều gắn liền với một thông điệp. Bạn sẽ có thể điều chỉnh được thời gian tốt hơn nếu như bạn cố gắng nhận thức được điều đó.

25. "THE TWIN - SỰ HIỆN DIỆN CỦA NGƯỜI TRI KỶ"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 16194738

a. Tương đương lá Q Cơ
b. Thông điệp: Làm việc theo nhóm chứ không làm việc đơn lẻ sẽ mang lại nhiều may mắn hơn cho bạn. Mỗi thành viên trong nhóm đều nên xây dựng những thế mạnh của mình để trao đổi với những người khác. Tính cách rộng rãi và quảng giao sẽ trở thành vận may của bạn.
c. Cảnh báo: "Cảm Ơn" là một từ đẹp tuyệt vời mà bạn cần phải biết trân trọng. Nhờ đó bạn sẽ có được cơ hội gặp gỡ với những con người chân thành và ngay thật.

26. "THE VOICE - KHAO KHÁT KẾT BẠN, KHAO KHÁT TÌNH CẢM"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 20092001

a. Tương đương với lá K Cơ
b. Thông điệp: Bạn cảm thấy mệt mỏi với mối quan hệ hàng xóm láng giềng. Liệu có phải bạn đã hiểu sai cảm xúc thực sự của mình khi giao tiếp với người khác? Trước hết, hãy thử thư giãn với những câu xã giao đơn giản hơn như "Xin Chào" chẳng hạn.
c. Cảnh báo: May mắn của bạn sẽ giảm đi nếu như bạn không biết cách xã giao với bạn bè xung quanh mình cho đúng. Chào hỏi người khác với khuôn mặt rạng rớ chính là chìa khóa mang đến may mắn cho bạn đấy.
Thế là xong nhóm nữa.^_^, hẹn khi nào rảnh tớ post tip ^_^

Cùng nhau giới thiệu với bạn bè diễn đàn http://a1k63.co.cc/ nhé!

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thu May 13, 2010 2:21 pm
_Luffy_
_Luffy_
•.» Moderator «.•
•.» Moderator «.•

http://vn.myblog.yahoo.com/saobang_lovely_smile
Họ Tên Họ Tên : Hà Sơn Hoàng Anh
Birthday Birthday : 17/05/1993
Giới tính Giới tính : Nam Posts Posts : 199
Points Points : 5168
Thanked Thanked : 26
Tham gia ngày Tham gia ngày : 29/03/2010
Họ Tên Họ Tên : Hà Sơn Hoàng Anh
Birthday Birthday : 17/05/1993
Giới tính Giới tính : Nam
Posts Posts : 199
Points Points : 5168
Thanked Thanked : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê)

Xin hỏi tác giả pai này là ai vậy?????
mưk đây là trò gj vậy.............mình chưa nhìn thấy mây card này bjo

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thu May 13, 2010 2:27 pm
my_moon
my_moon
•.» Lớp Trưởng «.•
•.» Lớp Trưởng «.•

Họ Tên Họ Tên : Nguyễn T. Nguyệt
Birthday Birthday : 16/11/1993
Giới tính Giới tính : Nữ Posts Posts : 86
Points Points : 4944
Thanked Thanked : 8
Tham gia ngày Tham gia ngày : 13/04/2010
Status Status : trái tim có những lí lẽ mà lí trí ko thể giải thích nổi...............
Posts Posts : 86
Status Status : trái tim có những lí lẽ mà lí trí ko thể giải thích nổi...............

trái tim có những lí lẽ mà lí trí ko thể giải thích nổi...............
:BS:32: oh... đây là kiểu bói của mấy bà phù thủy phải ko??????

Thu May 13, 2010 2:29 pm
Ran_1993
Ran_1993
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

^_^
bài hay đánh phỏm màk kêu ko biết là sao??? :BS:11: :BS:11:.con kái hình kia là bài sakura.nge nói ở HN có bán đó.cụ thể chỗ nào tớ chịu :BS:5:

Thu May 13, 2010 2:32 pm
gau_kut03
gau_kut03
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

Họ Tên Họ Tên : Nguyễn Thị Thu Ngân
Birthday Birthday : 26/03/1993
Giới tính Giới tính : Nữ Posts Posts : 46
Points Points : 4866
Thanked Thanked : 1
Tham gia ngày Tham gia ngày : 08/04/2010
Status Status : Quốc Anh kute
Posts Posts : 46

Quốc Anh kute
vo'' van? me^ tjn' wa' :BS:27: :BS:27: :BS:27:

Thu May 13, 2010 2:37 pm
my_moon
my_moon
•.» Lớp Trưởng «.•
•.» Lớp Trưởng «.•

Giới tính Giới tính : Nữ Posts Posts : 86
Posts Posts : 86

trái tim có những lí lẽ mà lí trí ko thể giải thích nổi...............
oh... t thấy cái này hay mà! có j đâu mà kêu mê tín???bó tay! :BS:5: bói cũng là 1 nghệ thuật đấy! :BS:7:

Thu May 13, 2010 3:17 pm
Ran_1993
Ran_1993
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

^_^
khì khì. nghịch ngợm tý cũng hay mà.bói vui chứ có chết ai đâu ^^

Thu May 13, 2010 3:36 pm
Luv
Luv
♥ Design ♥
♥  Design ♥

https://a1k63.forum-viet.com/
Họ Tên Họ Tên : Nguyễn Ngọc Khánh
Birthday Birthday : 09/09/1993
Giới tính Giới tính : Nam Posts Posts : 239
Points Points : 5251
Thanked Thanked : 12
Status Status : Đã yêu,đang yêu và sẽ mãi yêu Nhàn thôi.....♥
Posts Posts : 239

Đã yêu,đang yêu và sẽ mãi yêu Nhàn thôi.....♥
_Luffy_ đã viết:
Xin hỏi tác giả pai này là ai vậy?????
mưk đây là trò gj vậy.............mình chưa nhìn thấy mây card này bjo

Tác giả ko điền tên thì bó ..... 1 số bộ phận :BS:24: ,còn bộ Clow Card trong Card captor Sakura

Bạn còn thiếu
NHÓM A - CÁC LÁ BÀI BỘ BÍCH

1. "THE CLOUD - QUYẾT ĐỊNH CỦA BẠN SẼ CHI PHỐI TẤT CẢ"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 1-1
a. Tương đương lá A Bích
b. Thông điệp: Năng lực đưa ra quyết định của bạn một cách thông minh và sáng suốt cần phải được xem xét lại. Hãy thư giãn và mở rộng lòng mình trước khi đi đến quyết định một điều gì, hay trước khi phán xét một ai đó. Bằng việc đưa ra quyết định sáng suốt nhất, bạn sẽ cảm thấy cuộc sống thanh thản và dễ dàng hơn.
c. Cảnh báo: Trái tim của bạn sẽ quyết định xem vận may của bạn đi lên hay tụt dốc. Những người vui vẻ và lạc quan sẽ luôn thu hút được những người khác, và vận may theo đó cũng sẽ lên theo.

2. "THE CREATE - TÌNH CẢM DỒI DÀO, CẢM XÚC THĂNG HOA"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 2-1
a. Tương đương lá 2 Bích
b. Thông điệp: Khi bạn bày tỏ suy nghĩ và cảm xúc của mình, bạn cảm thấy thật nhẹ nhàng và thanh thản. Đặc biệt, kinh nghiệm và sự sáng tạo của bạn sẽ đặc biệt được đẩy lên cao ở 2 lĩnh vực âm nhạc và nghệ thuật. Bạn sẽ có được cảm hứng và những ý tưởng tuyệt vời nếu như bạn tập trung vào 2 lĩnh vực kể trên ( không biết nghe nhạc thì có được gọi là tập trung vào lĩnh vực âm nhạc không nhỉ? )
c. Cảnh báo: Đừng để cho bản thân mình bị ràng buộc bởi những định kiến, cách suy nghĩ và hành xử mang tính truyền thống. Hãy nghe theo và hành động theo trực giác của mình, bạn sẽ có cơ hội khám phá những điều thật bất ngờ và những cuộc gặp gỡ thú vị.

3, "THE DARK - HÃY ĐỂ MỌI THỨ ĐƯỢC TỰ NHIÊN"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 3-1
a. Tương đương lá 3 Bích
b. Thông điệp: Năng lượng của bạn đang cạn dần. Hãy ngưng ngay lịch làm việc dày đặc, quá tải của và tìm cho mình một ngày để thư giãn, một ngày không có các mối quan hệ xã hội đeo bám, một ngày nghỉ ngơi đúng nghĩa. Kể cả khi cuốc sống bận rộn của bạn khó mà dứt ra được, bạn vẫn cần cho mình một khoảng thời gian thích hợp để thư giãn.
c. Cảnh báo: Dù cho gấp gáp đến đâu cũng vô ích thôi. Bạn cần phải biết chấp nhận hoàn cảnh hiện tại, và hãy tiết kiệm năng lượng cho bản thân cho những công việc về sau.

4. "THE FIREY - NIỀM TIN MẠNH MẼ, VƯỢT MỌI KHÓ KHĂN"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 4-1
a. Tương đương lá 4 Bích
b. Thông điệp: Bạn có thể vượt qua mọi chướng ngại với một tinh thần thép vững vàng. Cho dù bạn đang đứng trên bờ vực của sự bỏ cuộc, nhờ vào nguồn năng lượng dồi đào của mình, bạn vẫn có thể vượt qua và đạt được mục đích của mình.
c. Cảnh báo: Hãy cẩn thận với sự tự tin thái quá của mình. Nó có thể sẽ là nguyên nhân khiến cho mọi người xung quanh ghen ghét hoặc nổi nóng với bạn đấy.

5. "THE LIGHT - TRỞ THÀNH NGƯỜI LÃNH ĐẠO, VIỄN CẢNH CỦA TƯƠNG LAI"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 5-1
a. Tương đương lá 5 Bích
b. Thông điệp: Bạn thu hút sự chú ý của những người xung quanh mình với một tinh thần tỏa sáng. Dù cho bạn làm bất cứ việc gì, mọi thứ đều sẽ diễn ra tốt đẹp với vận may khá cao (NGHE ĐIÊU ĐIÊU ). Bạn sẽ có khả năng chứng tỏ được năng lực thực sự trong lĩnh vực của mình. Và cơ hội cho bạn đây: một vài người âm thầm ái mộ bạn sẽ có dịp để bày tỏ tình cảm của họ dành cho bạn. (Lá bài điêu nhất mà mình từng biết tới. )
c. Cảnh báo: Chỉ cần bạn nỗ lực hết mình, bạn sẽ có thể có được một tương lai tươi sáng phía trước. Hãy dũng cảm đối mặt và lao vào những thử thách đi nào! (Thế này mà là cảnh báo à?)

6. "THE MIST - TÌM HIỂU KỸ LƯỠNG RỒI HÃY XÁC ĐỊNH HƯỚNG ĐI"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 6-1
a. Tương đương lá 6 Bích
b. Thông điệp: Bạn đang có cơ hội được ngồi xem xét lại những gì mà bản thân muốn làm. Tuy nhiên, chính sự do dự của bản thân sẽ khiến cho bạn không thể phân tích tình hình và thấu hiểu vấn đề một cách toàn diện và đầy đủ được.
c. Cảnh báo: Hãy bình tĩnh. Nếu như bạn suy nghĩ một cách đơn giản và thành thực hơn, thì những đám sương mù vây quanh bạn sẽ tự động nhường chỗ cho mặt trời soi tỏa.

7. "THE RAIN - CUỐI CÙNG, MỌI THỨ CŨNG ĐÃ CÓ KHỞI SẮC"

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 7-1
a. Tương đương với lá 7 Bích
b. Thông điệp: Một cơn mưa ban phước lành chắc chắc sẽ đến với bạn. Có thể coi những sự cố và những rủi ro, bất hạnh trước đó là những bài học để củng cố tinh thần của bạn thêm vững chắc, khiến cho bạn mạnh mẽ thêm. Đừng bi quan nhé!
c. Cảnh báo: Những kỉ niệm và những điều không vui chỉ là tạm thời thôi. Hãy thư giãn và tận hưởng cuộc sống.

8. "THE SNOW - MỘT KHỞI ĐẦU MỚI - BÌNH YÊN VÀ THUẦN KHIẾT"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 8-1
a. Tương đương lá 8 Bích
b. Thông điệp: Hãy thái đổi thái độ của mình và tạo ra một khởi đầu mới. Đây cũng là thời điểm tốt để bạn bắt đầu học hỏi và tìm tòi. Tại sao? Bởi vì bạn sẽ cơ hội tốt hơn để được làm việc và kết giao cũng với những người chuyên nghiệp, những người thầy giỏi và dạn dày kinh nghiệm.
c. Cảnh báo: Hãy ngừng ngay việc ôn nghèo kể khổ về quá khứ của mình tại đây. Thử thay đổi cách nhìn nhận sự việc và tạo ra cho mình một không gian năng động hơn trong thế giới mới xem.

9. "THE STORM - CẢM XÚC MÃNH LIỆT, ĐÁNH TAN THẤT BẠI"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 9-1
a. Tương đương lá 9 Bích
b. Thông điệp: Những cảm xúc bên trong cùng với nỗi sợ hãi sẽ nhanh chóng ngoi lên trên bề mặt. Bạn có thể sẽ phải đối mặt với những vấn đề thực sự nghiêm trọng. Vì vậy, để cải thiện tình hình, bạn cẩn thận phải tránh xa tư tưởng bi quan, cố gắng quyết đoán và giữ lập trường của mình vững chắc hơn.
c. Cảnh báo: Nếu bạn cứ giữ im lặng, sự cuốn hút và quyến rũ của bạn sẽ giảm đi mất một nửa. Hãy luôn luôn bày tỏ cảm xúc và mục đích của mình một cách chắc chắn.

10. "THE THUNDER - MAY MẮN SẼ ĐẾN NẾU SỐNG ĐÚNG VỚI BẢN THÂN"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 10
a. Tương đương lá 10 Bích
b. Thông điệp: Thời gian sẽ thử thách sự kiên trì của bạn trong việc điều khiển những cảm xúc mang tính bộc phát và bạo lực. Những ý tưởng sẽ nối tiếp nhau đến trong đầu bạn, cảm xúc tổng hòa sẽ luôn luôn kêu gọi và thôi thúc bạn. (chỗ này không hiểu lắm nhưng thôi cứ dịch tạm)
c. Cảnh báo: Nhưng việc làm hợp đạo lý, sự trượng nghĩa và dũng khí của bạn sẽ cuốn hút những người đi theo ủng hộ, tuy nhiên, nhưng ham muốn cá nhân và cách hành xử vị kỷ sẽ giúp lôi cuốn kẻ thù tìm đến bạn đấy.

11. "THE WATERY - SỰ HỢP TÁC - NĂNG LỰC SẺ CHIA CẢM XÚC"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 11
a. Tương đương lá J Bích
b. Thông điệp: Mọi người đều tin tưởng bạn bởi vì bạn là con người biết đồng cảm, chia sẻ và thấu hiểu người khác. Năng lực giám sát người khác mà không để xảy ra hiểu lầm và rắc rối là một trong những điều thuận lợi cho công việc của bạn.
c. Cảnh báo: Hãy cho mọi người thấy khả năng lãnh đạo tuyệt với của bạn đi - điều đó sẽ làm cho môi trường làm việc của bạn biến đổi, trở nên nhẹ nhàng và thoải mái hơn nhiều. (chả tin lắm, cũng điêu giống cái Ánh Sáng rồi )

12. "THE WAVE - ỨNG XỬ LINH HOẠT SẼ MANG ĐẾN VẬN MAY"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 12
a. Tương đương với lá Q Bích
b. Thông điệp: Bạn cũng có những lúc lên voi xuống chó, nhưng rồi cuối cùng bạn cũng có thể tiến lên phía trước. Nếu như bạn muốn tìm giải pháp để hàn gắn những mối quan hệ cá nhân, chỉ có một câu trả lời cho bạn: sự cao thượng và rộng lượng của biển cả sẽ hàn gắn tất cả.
c. Cảnh báo: Có thể sẽ có ai đó đột nhiên bày tỏ tình cảm với bạn. Cho dù bạn có không thích người ta đi chăng nữa, đừng từ chối thẳng thừng mà hãy nhẹ nhàng để giữ mối quan hệ lâu dài.

13. "THE WINDY - BIỂU TƯỢNG NGẦM CỦA SỰ TIẾN TRIỂN, HOÀN THIỆN VÀ KỲ VỌNG"
Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê) 13
a. Tương đương với lá K Bích
b. Thông điệp: Thời điểm của sự đổi thay và những hoạt động đã đến. Bạn sẽ có nhiều khả năng tìm thấy được những thông tin bổ ích. (Thông tin? cái này giống trong truyện nè) Hãy quan sát tình hình xung quanh mình một cách kĩ lưỡng và cẩn thận hơn mức bình thường. Một quyết định sẽ là điều cực kỳ quan trọng trong thời điểm này đấy.
c. Cảnh báo: Nếu bạn cảm thấy muốn giải quyết vấn đề với ai đó hoặc xử lý ai đó trực tiếp bằng lời nói, mắng mỏ, chửi rủa (Kinh!) thì hãy khoan. Nếu không, bạn sẽ chỉ khiến cho cả 2 bên thêm tổn thương mà thôi.

Nguồn:Vnsharing

Còn nhóm C và D thì chủ thớt tự thêm vào hoặc mọi người xem tạm tại đây

Bạn nào thích bộ bài này thì vào đây download về in ra mà nghịch,bộ này cũng có 52 quân như bài tây.

Được sửa bởi What love ? ngày Fri May 14, 2010 12:39 pm; sửa lần 2.

Được sửa bởi What love ? ngày Fri May 14, 2010 12:39 pm; sửa lần 2.

Thu May 13, 2010 4:14 pm
k0tex_
k0tex_
•.» Cụp Tiết «.•
•.» Cụp Tiết «.•

Họ Tên Họ Tên : Đỗ Quang Trọng
Birthday Birthday : 04/09/1993
Giới tính Giới tính : Nam Posts Posts : 75
Points Points : 4923
Thanked Thanked : 5
Họ Tên Họ Tên : Đỗ Quang Trọng
Birthday Birthday : 04/09/1993
Posts Posts : 75
Points Points : 4923
Thanked Thanked : 5

ặc ....,........................

Thu May 13, 2010 4:27 pm
gau_kut03
gau_kut03
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

Quốc Anh kute
ukm` thj` boi' kug~ vuj nhug muk` dug` ne^n wa' tjn thuj ko laj su0t' ngay` lo ngay ngay' ve^` s0^' fa^n. thj` kh0^?? 4

Thu May 13, 2010 7:50 pm
Ran_1993
Ran_1993
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

^_^
What love ?
đã viết:
Bạn nào thích bộ bài này thì vào đây download về in ra mà nghịch.
in ra ak".đầu tiên xiền đâu đã nhé =.="
Nếu tớ nhìu xiền in kái bài này, thà tớ mua bài tarot còn hơn. =.="

Fri May 14, 2010 11:41 am
Luv
Luv
♥ Design ♥
♥  Design ♥

https://a1k63.forum-viet.com/
Giới tính Giới tính : Nam Posts Posts : 239
Posts Posts : 239

Đã yêu,đang yêu và sẽ mãi yêu Nhàn thôi.....♥
Ran_1993 đã viết:

in ra ak".đầu tiên xiền đâu đã nhé =.="
Nếu tớ nhìu xiền in kái bài này, thà tớ mua bài tarot còn hơn. =.="

Bạn nói thế nào ý
Bộ bài tarot(xịn) giá 750k còn in bài clow ra chất lượng tốt chỉ có 50k thôi,nếu nhìu xiền bạn cứ mua ::57:
Mà bạn điền họ tên cho mọi người hiểu nhau cái

gau_kut03 đã viết:
ukm` thj` boi' kug~ vuj nhug muk` dug` ne^n wa' tjn thuj ko laj su0t' ngay` lo ngay ngay' ve^` s0^' fa^n. thj` kh0^?? 4

Học cả lớp viết tiếng Việt cho dễ hiểu đi bạn gau_kut03

Fri May 14, 2010 2:43 pm
gau_kut03
gau_kut03
•.»ThànhViênLớp«.•
•.»ThànhViênLớp«.•

Quốc Anh kute
sax. khó hiểu thế hả

Fri May 14, 2010 9:02 pm
Nhàn Hân
Nhàn Hân
•.» Moderator «.•
•.» Moderator «.•

Họ Tên Họ Tên : Trần (Thị) Thanh Nhàn
Birthday Birthday : 01/03/1993
Giới tính Giới tính : Nữ Posts Posts : 123
Points Points : 5017
Thanked Thanked : 3
Status Status : ăn, chơi, bơi, nhảy, ...
Họ Tên Họ Tên : Trần (Thị) Thanh Nhàn
Birthday Birthday : 01/03/1993
Posts Posts : 123
Points Points : 5017
Thanked Thanked : 3
Status Status : ăn, chơi, bơi, nhảy, ...

ăn, chơi, bơi, nhảy, ...
k0tex_ đã viết:
ặc ....,........................
Em yêu! Mod mà post bài thế àk? Đấm cho phát bjo!!!

Sponsored content

Ý nghĩa các lá clow card (bói đêêêêê)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang